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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA FEDHA  

MAMLAKA YA UDHIBITI WA UNUNUZI WA UMMA  

 

 

 

TAARIFA KWA UMMA 

KUHAMA KWA OFISI ZA MAMLAKA MAKAO MAKUU 

 

MAMLAKA YA UDHIBITI WA UNUNUZI WA UMMA (PPRA) 

INAWATANGAZIA TAASISI ZOTE ZA SERIKALI, SEKTA BINAFSI NA 
WADAU KWA UJUMLA KUWA, KUANZIA TAREHE 04 MACHI 2024 OFISI 

ZAKE ZILIZOKUWA “KAMBARAGE TOWER” ZIMEHAMISHIWA 

KATIKA JENGO JIPYA LA MAMLAKA LILILOPO ENEO LA 
TAMBUKARELI, MTAA WA NCC BLOCK ‘B’ KARIBU NA ZILIPO OFISI 

ZA UKAGUZI (CAG).  

HIVYO, HUDUMA ZOTE ZA MAMLAKA ZINAPATIKANA HAPO KWA 
SIKU ZOTE ZA KAZI KUANZIA SAA 2:00 ASUBUHI HADI SAA 11:00 

JIONI.  

 
TUNAOMBA RADHI KWA USUMBUFU WOWOTE UTAKAOSABABISHWA  

NA MABADILIKO HAYA. 

 

 

 

KWA MAWASILIANO ZAIDI: - 

SIMU: +255 262 963 854,                           

 Barua pepe: ceo@ppra.go.tz 

 
 

KITENGO CHA MAWASILIANO 

MAMLAKA YA UDHIBITI WA UNUNUZI WA UMMA. 
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